Thứ tư, Ngày 21/11/2018
TRANG CHỦ GIỚI THIỆU DỊCH VỤ KHÁCH HÀNG - ĐỐI TÁC GIẢI PHÁP  TIN TỨC THƯ VIỆN ẢNH LIÊN HỆ  
Máy hàn cáp quang Furukawa fitel S179a hội tụ tất cả tinh hoa của công nghệ cao!
 
SẢN PHẨM
Thiết bị truyền hình cáp CATV
Máy hàn cáp quang
  - Máy hàn cáp quang fitle s179
  - Máy hàn Furukawa Fitel 178A
  - Máy hàn Furukawa Fitel NJ-001
Máy đo cáp quang OTDR
Máy thu công suất quang
fast connector
Máy phát công suất quang
Chia quang PLC
Hộp phối quang ODF / FTTx Box
Cáp quang single-mode
Cáp quang multi-mode
Cáp quang ADSS
Cáp quang chống cháy
Bộ chuyển đổi quang điện
Dây nhảy quang
Dây nối quang
Dao cắt sợi quang
Kìm tuốt sợi quang
Dao dọc vỏ cáp quang
Măng xông nối quang
Rệp nối quang
Modul quang
Bộ néo cáp quang ADSS
Bộ đỡ cáp quang ADSS
Tìm Kiếm

Sản phẩm khuyến mại
ĐÔI TÁC
Thống kê truy cập
Số người online: 16
Total: 997931

 
Nguồn phát Lazer có điều chỉnh FHS2D , Công ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ EPT
Nguồn phát Lazer có điều chỉnh FHS2D
     Giá: Call
     Đặt mua:
  Thông tin chi tiết
Miêu tả chung:
FHS series Laser source are advanced version of DLS-3a, with more Function.
 
Auto-Wavelength Recognition
The FHS2D02 units can transmit with a wavelength-identification digital encrypted protocol,enabling the FHP2 Power Meter to automatically use the proper calibration parameters. This feature reduces the need for communication between the two technicians and decreases the potential for error.
 
The FHS series offer excellent stability and portability for accurate fiber optic testing. Single output port provides stable laser power at dual wavelengths. The compact unit operates in either continuous wave (CW) mode or modulated mode. The output power is adjustable through up & down keystroke. A low battery indicator reminds the user of recharging the battery.
 
Đặc trưng sản phẩm:
Easy-to-use, straight forward operation
Eye-catching handheld package
LCD backlight for easy operation in darker environments
±3dB Adjustable by the user.
Rechargeable battery inside
850 & 1300 availale for multimode testing
Three-year warranty and recommended calibration interval.
 
Đặc điểm kỹ thuật:
 
FHS -2D02
FHS -2D03
      Output wavelength (nm)
1310 & 1550
850 & 1300
Emitter Type
LD
Output Stability
Short Term (15 min.): < ±0.05dB @1310,1550nm; ±0.1dB@850 & 1300
Long Term (8 Hours ): < ±0.1dB @1310,1550nm;±0.2dB@850 & 1300
Central Wavelength
1310±20nm & 1550±20nm
850±10nm & 1300±20nm
Spectral Width
5nm

Connector

FC/PC, SC/PC, ST/PC interchangeable connectors( APC  is available at the time of ordering)

Output Frequency (Hz)
270,1K,2K
Output Power
-5 dBm
Adjustable Range
±3dB, 0.1dB/step
Auto Power-off
Yes
Back-light
Yes
Operating Temperature
-10 to +50( Cels)
Storage Temperature
-20 to+70( Cels)
Power supply
2pcs * Ni-MH AA(2500mAh)
Dimension (mm)
160L*76W*45H
Net Weight
270g

  Các sản phẩm cùng loại khác
Máy hàn cáp quang furukawa fitel s179
Máy hàn cáp quang furukawa fitel s179
Giá: 0 VND
máy hàn cáp quang fitel nj-001
máy hàn cáp quang fitel nj-001
Giá: 0 VND
máy hàn Furukawa fitel s178a
máy hàn Furukawa fitel s178a
Giá: Call
Máy đo suy hao / công suất quang
Máy đo suy hao / công suất quang
Giá: Call
Máy đo điểm đứt cáp quang FHR3A03
Máy đo điểm đứt cáp quang FHR3A03
Giá: Call
Nguồn phát Lazer có điều chỉnh FHS2D
Nguồn phát Lazer có điều chỉnh FHS2D
Giá: Call
Visual Fault Locator PT-09P
Visual Fault Locator PT-09P
Giá: 0 VND
Máy đo công suất quang PT606
Máy đo công suất quang PT606
Giá: Call
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
Hotline: 0933745888
Sales1: 0904800179
Sales 2: 04.33119782
sản phẩm mới nhất
Tin BÀI nổi bật
máy hàn Furukawa Fitel NJ-001 máy hàn Furukawa Fitel NJ-001

máy hàn fitel S178a máy hàn fitel S178a

Cấu Tạo Cáp Quang Cấu Tạo Cáp Quang

cáp quang tương lai có tốc độ cao gấp nhiều lần so với cáp quang đang sử dụng cáp quang tương lai có tốc độ cao gấp nhiều lần so với cáp quang đang sử dụng

QUẢNG CÁO

 

Cổng trục

Chia sẻ với PV sau khi trở về nước xklđ đài loan
G Chia sẻ với PV sau khi trở về nước xklđ đài loan

 

xklđ đài loan 2017
G Chia sẻ với PV sau khi trở về nước xklđ đài loan 2017

 

tin tuyển dụng xklđ đài loan
G Chia sẻ với PV sau khi trở về nước tin tuyển dụng xklđ đài loan

   CÔNG TY EPT TELELCOM
Địa chỉ: 169 Bế Văn Đàn - Quang Trung - Hà ĐÔng - Hà Nội.

Tell:  04.33119781, 04.33119782    Hotline: 0936.262.082  - Email: info@capquangept.com

chia quang 1:2 | chia quang 1x2 | chia quang 1:4 | chia quang 1x4 | chia quang 1:8 | chia quang 1x8 | chia quang 1:16 | chia quang 1x16 | chia quang 1:32 | chia quang 1x32 | bộ chia quang 1:4 | bộ chia quang 1x4 | bộ chia quang 1:8 | bộ chia quang 1x8 | bộ chia quang 1:16 | bộ chia quang 1x16 | bộ chia quang 1:32 | cáp quang adss 24 core | bộ chia quang 1x32 | mini node quang or16 | mini node or16 | mini node or18 cáp quang 12 core singlemode cáp quang 24 core singlemode | node quang or18 | thu quang or18 | thu quang or 16 | khuếch đại quang edfa 8*20dB | khuếch đại quang EDFA 8 cổng khuếch đại quang edfa 16*20dB | khuếch đại quang EDFA 16 cổng | hộp phối quang odf 24core | hộp phối quang odf 12core | cáp quang gyxtw 4core| splitter 1x32 | splitter 1:32 | splitter 1x16 | splitter 1:16 | splitter 1:8| splitter 1x8 | splitter 1:2 | splitter 1x2 | splitter 1:4 | splitter 1x4 | cáp quang 2fo | cáp quang 2 fo | cáp quang 48core | cáp quang 48 core | cáp quang 48fo | cáp quang 48 fo | cáp quang 12fo | cáp quang 12 fo | cáp quang 12core | khuếch đại quang edfa 16*23dBkhuếch đại quang edfa 8*23dB | Khuếch đại quang EDFA WS50EY2U8*23dB |Khuếch đại quang EDFA WS50EY 8*23dB

 

 

 

 
Design by khoahocbacha.com